ഗോ​ൾ മ​ഴ :ബം​ഗ​ളൂ​രു എ​ഫ്സി​ക്കു തോ​ൽ​വി

0

ഫ​തോ​ർ​ഡ: ഗോ​വ​യി​ലെ ജ​വ​ഹാ​ർ​ലാ​ൽ നെ​ഹ്റു സ്റ്റേ​ഡി​യം ഗോ​ൾ പ്ര​ള​യ​ത്തി​ൽ. ഏ​ഴു ഗോ​ളു​ക​ൾ പി​റ​ന്ന മ​ത്സ​ര​ത്തി​ൽ ബം​ഗ​ളൂ​രു എ​ഫ്സി​യെ മൂ​ന്നി​നെ​തി​രെ നാ​ലു ഗോ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് ഗോ​വ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ടു​ത്തി. ഗോ​ളി ഗു​ർ​പ്രീ​ത് സിം​ഗ് മാ​ച്ചിം​ഗ് ഓ​ർ​ഡ​ർ ല​ഭി​ച്ചു പു​റ​ത്തു​പോ​യ​തോ​ടെ പ​ത്തു​പേ​രാ​യി ചു​രു​ങ്ങി​യ ബം​ഗ​ളൂ​രു പോ​രു​തി തോ​ൽ​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

സീ​സ​ണി​ലെ ആ​ദ്യ ഹാ​ട്രി​ക്ക് നേ​ട്ടം കൈ​വ​രി​ച്ച ഫെ​റാ​ൻ കൊ​റാ​മി​നാ​സാ​ണ് ഗോ​വ​യു​ടെ വി​ജ​യ​ശി​ല്പി. ക​ളി​യു​ടെ 16, 33, 63 മി​നി​റ്റു​ക​ളി​ലാ​ണ് കൊ​റാ​മി​നാ​സ് ബം​ഗ​ളൂ​രു​വ​ല ച​ലി​പ്പി​ച്ച​ത്. മാ​നു​വ​ൽ ലാ​ൻ​സ​റോ​റ്റെ ഗോ​വ​യു​ടെ നാ​ലാം ഗോ​ൾ നേ​ടി. ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​നാ​യി മി​ക്കു​വും എ​റി​ക് പ​ർ​താ​ലു​വു​മാ​ണ് ഗോ​ൾ നേ​ടി​യ​ത്.

ആ​ദ്യ​പ​കു​തി​യി​ൽ ഗോ​വ ഒ​ന്നി​നെ​തി​രെ മൂ​ന്നു ഗോ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് മു​ന്നി​ലാ​യി​രു​ന്നു. ര​ണ്ടാം പ​കു​തി​യി​ൽ തു​ട​ക്ക​ത്തി​ൽ ബം​ഗ​ളൂ​രു ലീ​ഡ് ര​ണ്ടാ​യി കു​റ​ച്ചു. എ​റി​ക് പ​ർ​താ​ലു കോ​ർ​ണ​റി​നു ത​ല​വ​ച്ചാ​ണ് ഗോ​ൾ നേ​ടി​യ​ത്. മി​നി​റ്റു​ക​ൾ​ക്കു​ള്ളി​ൽ മി​കു ഗോ​വ​യെ സ​മ​നി​ല​യി​ൽ പി​ടി​ച്ചു. നാ​ല് പ്ര​തി​രോ​ധ​നി​ര​ക്കാ​രെ വെ​ട്ടി​യൊ​ഴി​ഞ്ഞാ​യി​രു​ന്നു മി​കു നി​റ​യൊ​ഴി​ച്ച​ത്.

എ​ന്നാ​ൽ തൊ​ട്ട​ടു​ത്ത മി​നി​റ്റി​ൽ ഫെ​റാ​ൻ ഗോ​വ​യു​ടെ വി​ജ​യ​ഗോ​ൾ കു​റി​ച്ചു. ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​നു ക​യ​റി​പ്പോ​യ പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തെ ക​ബി​ളി​പ്പി​ച്ചു മ​ധ്യ​നി​ര​യി​ൽ​നി​ന്നും ഓ​ടി​ക്ക​യ​റി​യ ഫെ​റാ​ൻ ഗോ​ളി​യേ​യും മ​റി​ക​ട​ന്ന് അ​നാ​യാ​സം പ​ന്ത് വ​ല​യി​ൽ നി​ക്ഷേ​പി​ച്ചു.

Leave a Reply